Công nghệ Streamer giúp loại bỏ hiệu quả:
Nhờ đó, không khí trong phòng luôn sạch sẽ, an toàn hơn cho trẻ nhỏ và người lớn tuổi.
Máy đạt nhãn năng lượng 5 sao với hiệu suất năng lượng lên đến 6.05, mức tiêu thụ điện khoảng 1.48 kW/h, góp phần giảm đáng kể chi phí điện hàng tháng cho gia đình.
Thông số kỹ thuật | |||
| Điều hòa Daikin FTKY50ZVMV | 2Hp | ||
| Dãy công suất | 18,00Btu/h | ||
| Công suất định mức | (Tối thiểu - Tối đa) | kW | 5.2 (1.2 -6.0) |
| (Tối thiểu - Tối đa) | Btu/h | 17,700 (4,100-20,500) | |
| Nguồn điện | 1 pha, 220-240V, 50Hz / 220-230V, 60 Hz | ||