Chỉ với một nút bấm, chế độ Powerful sẽ tăng tốc độ quạt và công suất hoạt động lên tối đa, giúp:
Daikin FTKB50ZVMV được trang bị công nghệ Inverter kết hợp máy nén Swing và động cơ DC độc quyền:
Sau khi tắt máy, hệ thống quạt sẽ tiếp tục hoạt động trong vòng 1 giờ để làm khô dàn lạnh, giúp:
Máy lạnh Daikin mang lại không gian yên tĩnh tối đa:
Chế độ Comfort Airflow điều hướng luồng gió lên trần nhà, sau đó lan tỏa nhẹ nhàng xuống không gian:
→ Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và nhận báo giá tốt nhất!
Thông số kỹ thuật | |||
| Điều hòa Daikin | FTKB50ZVMV | ||
| Dãy công suất | 2 HP | ||
| Công suất danh định | kW | 5.3 (1.1 - 5.4) | |
| (tối thiểu - tối đa) | Btu/h | 18,1 | |
| Nguồn điện | 1 pha, 220V - 240V / 50Hz, 220 - 230V / 60Hz | ||